• baki-fused-alumina20#-(10)
  • Baƙar fata alumina001
  • Baƙar fata alumina002
  • Baƙar fata alumina003
  • Baƙar fata alumina004
  • Baƙar fata alumina005
  • Baƙar fata alumina006

Black Fused Alumina , Ya dace da Sabbin Masana'antu da yawa Irin su Ƙarfin Nukiliya, Jirgin Sama, Samfuran 3c, Bakin Karfe, Kayan yumbu na Musamman, Na'urori masu juriya na ci gaba, da sauransu.

Takaitaccen Bayani

Black fused alumina wani lu'ulu'u ne mai launin toka mai duhu wanda aka samo daga hadewar babban ƙarfe bauxite ko babban alumina bauxite a cikin tanderun baka na lantarki.Babban abubuwan da ke cikin sa sune α- Al2O3 da hercynite.Yana da fasali tare da matsakaicin tauri, ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi, kyakkyawan kaifin kai, ƙarancin zafi mai zafi da ƙarancin ƙarancin ƙonawa, yana mai da shi kyakkyawan madadin abrasion-proof abu.

Hanyar sarrafawa: narkewa


Mabuɗin abubuwan haɗin gwiwa

Leve

Haɗin Sinadari%

Al₂O₃

Fe₂O₃

SiO₂

TiO₂

Na yau da kullun

≥62

6-12

≤25

2-4

Babban inganci

≥80

4-8

≤10

2-4

Ƙayyadaddun bayanai

Launi Baki
Tsarin Crystal Trigonal
Hardness (Mohs) 8.0-9.0
Matsayin narkewa (℃) 2050
Matsakaicin zafin aiki (℃) 1850
Hardness (Vickers) (kg/mm2) 2000-2200
Girman gaskiya (g/cm3) ≥3.50

Girman

Na yau da kullun: Yashi sashi: 0.4-1MM
0-1MM
1-3MM
3-5MM
Girt: F12-F400
Mafi inganci: Grit: F46-F240
Micropowder: Saukewa: F280-F1000
Ana iya keɓance ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai na musamman.

Ya ƙunshi Masana'antu

Ya dace da sabbin masana'antu da yawa kamar wutar lantarki, jirgin sama, samfuran 3C, bakin karfe, tukwane na musamman, kayan juriya na ci gaba, da sauransu.

Siffofin Samfur

1.High inganci
Ƙarfin yankewa mai ƙarfi da kuma ƙayyadaddun kai mai kyau don inganta aikin yankewa.

2.Better farashin / aiki rabo
Farashin ya yi ƙasa da sauran abrasives(ƙara) tare da daidaitaccen aiki.

3.High inganci
Ƙananan zafi da aka haifar a saman, da wuya a ƙone kayan aikin lokacin sarrafawa.Matsakaici taurin da babban santsi gama yana samuwa tare da ɗan canza launin saman.

4.Green kayayyakin
Sharar da m amfani, narke crystallization, babu cutarwa gas da aka haifar a cikin samarwa.

Aikace-aikace

Guduro Yankan Disc
Haɗa 30% -50% baƙar fata fused alumina zuwa launin ruwan kasa alumina na iya haɓaka ƙayyadaddun diski da ƙarewa mai santsi, sauƙin canza launin saman, rage farashin amfani, da haɓaka ƙimar farashi / aiki.

Polishing bakin karfe tableware
goge bakin karfe teburware tare da baƙar fata fused alumina grit da micropowder na iya cimma launi iri ɗaya kuma da wuya ya ƙone saman.

Sawa mai juriya anti slippery surface
Yin amfani da yashin ɓangaren alumina baƙar fata a matsayin tara don shimfida titin skid mai jure lalacewa, gada, filin ajiye motoci ba kawai biyan ainihin buƙatun ba amma kuma yana da mafi girman farashin / ƙimar aiki.

Yashi
Black fused alumina grit ana amfani dashi azaman kafofin watsa labaru don lalata ƙasa, tsabtace bututu, tsatsa-tsatsa da fashewar yashi.

Abrasive bel da m dabaran
Cakudar alumina baƙar fata da launin ruwan kasa za a iya yin ta ta zama kyalle mai ƙyalli sannan a canza ta zuwa bel mai ƙyalli da ƙafar taɓawa don aikace-aikacen goge baki.

Fiber dabaran
Black fused alumina grit ko micropowder ya dace a cikin kera dabaran fiber don niƙa da gogewa.

Kakin goge baki
Baƙar fata alumina micropowder kuma ana iya sanya shi cikin kakin zuma iri-iri don gogewa mai kyau.